Apẹrẹ ati awọn ẹya ara ẹrọ ti sawdust baler

Apẹrẹ tiẹrọ fifọ igi sawdustpàtàkì ni a gbé àwọn apá wọ̀nyí yẹ̀wò:
1. Ìpíndọ́gba ìfúnpọ̀: Ṣe àgbékalẹ̀ ìpíndọ́gba ìfúnpọ̀ tó yẹ ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ànímọ́ ara ti gígún igi àti àwọn ohun tí ọjà ìkẹyìn nílò láti ṣe àṣeyọrí ìwọ̀n àti agbára briquette tó dára jùlọ.
2. Àwọn ohun èlò ìṣẹ̀dá: Ní ríronú pé àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ pákó nílò láti kojú ìfúnpá tó pọ̀ sí i, a sábà máa ń fi àwọn ohun èlò tó lágbára, tó lè wúlò, àti tó lè bàjẹ́ ṣe wọ́n, bíi irin tó dára.
3. Ètò agbára: Ètò agbára ẹ̀rọ briquetting sawdust sábà máa ń ní mọ́tò, àwọn ẹ̀rọ gbigbe, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ láti rí i dájú pé ẹ̀rọ náà ń ṣiṣẹ́ déédéé àti láìsí ìṣòro.
4. Ètò ìṣàkóso: Àwọn ẹ̀rọ ìgbàlódé tí a fi pákó ṣe àpò ìdọ̀tí ni a sábà máa ń fi àwọn ẹ̀rọ ìṣàkóso aládàáṣe ṣe, èyí tí ó lè mú kí iṣẹ́ àdàáṣe ṣiṣẹ́ dáadáa kí ó sì mú kí iṣẹ́ àdàáṣe sunwọ̀n sí i.
5. Ètò ìtújáde: Ètò ìtújáde tó dára lè rí i dájú pé àwọn briquettes náà ń tú jáde láìsí ìṣòro, kí ó sì yẹra fún dídì.
6. Ààbò Ààbò: Àwọnẹrọ fifọ igi sawdustÓ yẹ kí ó ní àwọn ẹ̀rọ ààbò tó ṣe pàtàkì, bíi ààbò àfikún, ààbò ìgbóná jù, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, láti rí i dájú pé àwọn ẹ̀rọ àti àwọn olùṣiṣẹ́ wà ní ààbò.

ohun èlò ìṣàn irin hydraulic (3)
Ní ti ètò,ẹrọ fifọ igi sawdustNí pàtàkì, ó ní ẹ̀rọ ìfúnni, ẹ̀rọ ìfúnni, ẹ̀rọ ìfúnni àti ẹ̀rọ ìṣàkóso. Ẹ̀rọ ìfúnni ni ó ń fún ni ní oúnjẹ sínú ẹ̀rọ ìfúnni. Ẹ̀rọ ìfúnni náà ń fún ni ní agbára láti tú gígún sínú àwọn gígún nípasẹ̀ ìfúnni gíga. Ẹ̀rọ ìfúnni náà ń fún ni agbára láti tú gígún sínú àwọn gígún. Ẹ̀rọ ìfúnni náà ń fún ni agbára láti gbé sí ẹ̀rọ ìṣiṣẹ́ kọ̀ọ̀kan. Ẹ̀rọ ìṣàkóṣo náà ń fún ni agbára láti ṣàkóso gbogbo iṣẹ́ náà.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-19-2024