Apẹrẹ ti ohun elo fifọ iwe egbin ni Vietnam

Ni Vietnam, apẹrẹ tiohun èlò ìfowópamọ́ ìwé ìdọ̀tíyẹ kí ó gbé àwọn kókó wọ̀nyí yẹ̀wò:
1. Ìwọ̀n àti agbára: Ó yẹ kí a pinnu ìwọ̀n àti agbára tí a fi ń tọ́jú páálí náà ní ìbámu pẹ̀lú iye ìwé ìdọ̀tí tí a ń rí ní agbègbè tí a ó ti lò ó. Páálí kékeré lè tó fún ilé tàbí ọ́fíìsì kékeré, nígbà tí ó lè jẹ́ pé èyí tí ó tóbi jù ni a lè nílò fún ilé ìtọ́jú àtúnlò tàbí ilé iṣẹ́.
2. Orísun agbára: A lè lo iná mànàmáná, hydraulic, tàbí iṣẹ́ ọwọ́ láti fi mú kí ẹ̀rọ ìdènà náà ṣiṣẹ́. Iná mànàmáná ni orísun agbára tí ó wọ́pọ̀ jùlọ, ṣùgbọ́n tí iná mànàmáná kò bá sí ní ìrọ̀rùn, a lè ronú nípa hydraulic tàbí iṣẹ́ ọwọ́.
3. Àwọn ohun èlò ààbò: Aṣọ ìbora náà gbọ́dọ̀ ní àwọn ohun èlò ààbò bíi bọ́tìnì ìdádúró pajawiri, àwọn ìdènà ààbò, àti àwọn àmì ìkìlọ̀ láti dènà àwọn ìjàmbá.
4. Ìṣiṣẹ́ dáadáa:Olùbáṣepọ̀ náàÓ yẹ kí a ṣe é láti mú kí iṣẹ́ wa sunwọ̀n síi nípa dídín àkókò àti ìsapá tí a nílò láti so àwọn ìwé ìdọ̀tí pọ̀ kí a sì so wọ́n pọ̀. Èyí lè ṣeé ṣe nípasẹ̀ iṣẹ́ àdánidá tàbí àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀rọ tuntun mìíràn.
5. Iye owo: O yẹ ki a ronu iye owo ti ẹrọ naa ni ibatan si agbara rẹ, orisun agbara rẹ, ati ṣiṣe daradara rẹ. Ohun elo ti o gbowolori diẹ sii le jẹ ẹtọ ti o ba funni ni awọn anfani pataki ni awọn ofin ti agbara, ṣiṣe daradara, tabi ailewu.
6. Ìtọ́jú: Ó yẹ kí ó rọrùn láti tọ́jú àti láti túnṣe ohun èlò ìbora náà. Èyí lè ṣeé ṣe nípasẹ̀ àwòrán tó rọrùn tí ó lo àwọn ẹ̀yà ara àti àwọn èròjà tí ó wà nílẹ̀.

Ẹ̀rọ Ìkópọ̀ Àdánidá Láìṣe Àdánidá (42)
Ni gbogbogbo, apẹrẹ tiohun èlò ìfowópamọ́ ìwé ìdọ̀tíní Vietnam yẹ kí ó ṣe pàtàkì sí ààbò, ìṣiṣẹ́, àti owó tí ó rọrùn láti san nígbà tí ó ń ronú nípa àyíká àti àwọn ohun èlò tí ó wà.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-12-2024