Ìlànà iṣẹ́ tiohun èlò ìfowópamọ́ ìdọ̀tí ilé-iṣẹ́ Ní pàtàkì, ó níí ṣe pẹ̀lú lílo ètò hydraulic láti fún àwọn ìdọ̀tí ilé iṣẹ́ pọ̀ àti láti kó wọn sínú àpótí. Àwọn ìgbésẹ̀ ìṣiṣẹ́ rẹ̀ nìyí:
Fífi Egbin Sílẹ̀: Olùṣiṣẹ́ náà gbé egbin ilé-iṣẹ́ sínú yàrá ìfúnpọ̀ ti baler náà. Ìlànà Ìfúnpọ̀: Nígbà tí ó bá ti bẹ̀rẹ̀ ẹ̀rọ náà, a mú ètò hydraulic náà ṣiṣẹ́, èyí tí ó ń mú kí titẹ gíga jáde. A fi ìfúnpọ̀ yìí sí egbin náà nípasẹ̀ àgbò kan, àwo líle kan tí ó wà lókè ẹ̀rọ náà. Àgbò náà ń lọ sí ìsàlẹ̀ lábẹ́ agbáraÈtò hydraulic,díẹ̀díẹ̀ ni kí o máa fún ìdọ̀tí náà ní inú yàrá náà. Ìkójọpọ̀ àti Ìpamọ́: Nígbà tí a bá ti fún ìdọ̀tí náà ní ìwọ̀n tàbí ìwọ̀n tí a ti ṣètò tẹ́lẹ̀, ẹ̀rọ náà yóòalaifọwọsiDáwọ́ títẹ̀. Lẹ́yìn náà, ẹ̀rọ náà yóò lo àwọn ohun èlò ìdè bíi wáyà irin tàbí okùn ike láti dáàbò bo àwọn egbin tí a ti fún pọ̀, láti rí i dájú pé ó jẹ́ òótọ́ àti láti mú kí ìrìnnà rọrùn. Ṣíṣí Bọ́kì náà: Lẹ́yìn tí a bá ti kó o, yàrá ìfúnpọ̀ náà yóò ṣí, a ó sì yọ búlọ́ọ̀kì ìfúnpọ̀ tí a ti fún pọ̀ àti tí a ti dì mọ́ kúrò. Gẹ́gẹ́ bí àpẹẹrẹ rẹ̀, ìgbésẹ̀ yìí lè jẹ́ ti ọwọ́ tàbí nípasẹ̀ ètò aládàáṣe. Lílo Léraléra: Lẹ́yìn tí a bá ti sọ yàrá ìfúnpọ̀ nù, ẹ̀rọ náà ti ṣetán fún ìpele iṣẹ́ ìfúnpọ̀ tí ó tẹ̀lé.

Àwọn ohun èlò ìdọ̀tí ilé-iṣẹ́Ó máa ń dín iye egbin kù dáadáa, èyí á sì mú kí iye owó ìtọ́jú, ìrìnnà, àti ìtújáde nǹkan dínkù, á sì tún mú kí iṣẹ́ ṣíṣe sunwọ̀n sí i. Lílo ohun èlò ìtọ́jú nǹkan tún ń mú kí ìmọ́tótó àti ààbò ibi iṣẹ́ sunwọ̀n sí i, èyí tó sì ń mú kí ó jẹ́ ohun èlò pàtàkì nínú ìṣàkóso egbin ilé iṣẹ́.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Keje-24-2024