Bawo ni lati yan Baler ti o yẹ?

Pẹ̀lú ìdàgbàsókè àwùjọ, a tún ń lo àwọn oníṣẹ́ ìdúró ní onírúurú ẹ̀ka iṣẹ́ báyìí, èyí tí ó fún gbogbo ènìyàn ní ìrọ̀rùn púpọ̀. Lẹ́yìn náà, ní títẹ̀lé àwọn ohun tí ọjà béèrè fún, àwọn oríṣiríṣi oníṣẹ́ ìdúró ló ń pọ̀ sí i. Nígbà tí àwọn ilé-iṣẹ́ bá ra àwọn oníṣẹ́ ìdúró, báwo ni wọ́n ṣe lè yan àwọn oníṣẹ́ ìdúró tí ó bá wọn mu?

NK1070T40 04 拷贝

Lákọ̀ọ́kọ́, o nílò láti mọ irú ìlò tí a ń lò fún ìlò ... Dídára ẹ̀rọ ìtọ́jú àti iṣẹ́ lẹ́yìn títà ilé-iṣẹ́ náà, yíyan ilé-iṣẹ́ kan tí ó ní orúkọ rere, ni a fi ìdánilójú hàn ní ti dídára ẹ̀rọ náà. Ó ṣe tán, àwọn ọjà tí àwọn ilé-iṣẹ́ wọ̀nyí ń lò ti kọjá àsìkò tí ó ti pẹ́, wọ́n sì jẹ́ àwọn ọjà tí àwọn ènìyàn gbẹ́kẹ̀lé. Ó ń gbà ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìṣòro tí kò pọndandan láti ra àwọn ọjà tí kò dára.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-02-2023