Baler Igo Ohun mimu, Baler Igo Ṣiṣu, Baler Igo Petele
Láàrin àwọnàwọn ohun èlò ìgò ohun mímuWọ́n ń tà wọ́n lórí ọjà lónìí, wọ́n sábà máa ń jẹ́ ètò hydraulic, àti pé díẹ̀ lára wọn jẹ́ ti ẹ̀rọ. Ẹ jẹ́ ká ṣàyẹ̀wò àwọn àǹfààní àwọn ohun èlò ìgò ohun mímu NKBALER nípa lílo àwọn ètò hydraulic.
Lákọ̀ọ́kọ́, ní ti lílò, a máa ń lo ohun èlò ìgbálẹ̀ ìgò ohun mímu láti fún àwọn ohun èlò tó ṣẹ́kù bíi ìgò ohun mímu, pílásítíkì, páálí, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, èyí tó nílò ìfúnpá kan. Ìlànà ìṣẹ̀dá ẹ̀rọ yìí ni pé mọ́tò náà ń wakọ̀ sílíńdà hydraulic láti máa rìn lọ síwájú àti síwájú. A máa ń yọ ohun èlò náà jáde láti mú kí iṣẹ́ náà yọrí sí rere.

Èkejì, ní ti iṣẹ́, yálà ó jẹ́ ohun èlò ìgbámú ìgò ohun mímu tàbí àwọn ilé iṣẹ́ mìíràn, ètò hydraulic ni a ń lò dáadáa, pàápàá jùlọ nítorí pé iṣẹ́ rẹ̀ dúró ṣinṣin, ìyẹn ni pé, kò rọrùn láti fa ìṣòro nínú iṣẹ́, èyí tí ó wọ́pọ̀ jùlọ ni àwọn sílíńdà epo. Ó ṣeé ṣe kí ìjáde epo wà, èyí tí a lè yanjú nípa yíyípadà èdìdì inú rẹ̀, nítorí náà ó wúlò gan-an.
Lẹ́yìn náà, ní ti ìṣètò, ìṣètò ìṣètò ìgò ohun mímu náà jẹ́ ohun tó bójú mu, ètò hydraulic náà sì lè fọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú mọ́tò, pọ́ọ̀ǹpù jíà àti bracket dáadáa, kí gbogbo ọjà tí a ti parí náà lè ní ipa tó dára jù.
NKBALERigo ohun mimu ẹrọ titẹ BalingÓ gba àpapọ̀ àwọn ẹ̀yà ara tí a kó wọlé àti ti ilé, èyí tí kìí ṣe pé ó ń rí i dájú pé wọ́n dára nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń dín iye owó náà kù. Iṣẹ́ gbogbo ẹ̀rọ náà dúró ṣinṣin, ó sì ń kó ipa pàtàkì nínú ààbò àyíká àti àwọn ohun àlùmọ́nì. www.nkbalers.com
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-06-2023