Awọn iroyin
-
Apákọ̀pọ̀ Hydraulic Baler kó ipa pàtàkì nínú àwọn ẹ̀rọ ìgbàlódé
Ohun èlò ìṣiṣẹ́ Hydraulic Baler jẹ́ ohun èlò pàtàkì nínú ètò ìṣiṣẹ́ òde òní, pàápàá jùlọ fún ìṣàkóso egbin àti iṣẹ́ àtúnlò. Èyí ni ìdí tí ó fi ń kó ipa pàtàkì: Ìṣàtúnṣe Ààyè: Nínú ètò ìṣiṣẹ́, ààyè jẹ́ ohun èlò tó wúlò. Ohun èlò ìṣiṣẹ́ Hydraulic Baler dínkù gidigidi...Ka siwaju -
Ṣawari Awọn Anfaani ti Baler Koríko Kekere
Àwọn ohun èlò ìtọ́jú koríko kékeré jẹ́ ohun èlò pàtàkì fún ṣíṣàkóso àti àtúnlo àwọn ohun èlò ìgé koríko kékeré, ewé, àti àwọn ohun èlò mìíràn tí ó jẹ́ ti ẹ̀dá. Àwọn àǹfààní díẹ̀ nínú lílo ohun èlò ìtọ́jú koríko kékeré nìyí: 1. Fífi ààyè pamọ́: Àwọn ohun èlò ìtọ́jú koríko kékeré máa ń gba àyè díẹ̀, a sì lè tọ́jú wọn sínú gáréèjì tàbí sàréèjì nígbà tí a kò bá lò wọ́n. 2. ...Ka siwaju -
Apẹrẹ ati Lilo ti Baler Iwe
Gẹ́gẹ́ bí olùtọ́jú ìwé, Èyí ń ran lọ́wọ́ láti dín iye ìwé ìdọ̀tí kù, ó sì ń jẹ́ kí ó rọrùn láti gbé àti láti tún un lò. Àwọn wọ̀nyí ni díẹ̀ lára àwọn ohun pàtàkì àti àwọn ohun èlò tí a fi ṣe àwòrán mi: Àwọn Ẹ̀yà Apẹẹrẹ: Ètò Hydraulic: Mo ní ètò hydraulic kan tí ó ń fún ẹ̀rọ ìfúnpọ̀ lágbára. Ètò náà...Ka siwaju -
Àpẹẹrẹ Ohun elo Hay Baler Afowoyi
Àwọn ohun èlò ìtọ́jú koríko oníṣẹ́ ọwọ́ ni a sábà máa ń lò ní àwọn agbègbè iṣẹ́ àgbẹ̀, pàápàá jùlọ ní àwọn oko kékeré tàbí fún lílo ara ẹni. Àwọn àpẹẹrẹ ìlò díẹ̀ nìyí: 1. Iṣẹ́ Àgbẹ̀ Kékeré: Fún àwọn àgbẹ̀ tí wọ́n ní iye ẹran ọ̀sìn díẹ̀, bíi díẹ̀ màlúù tàbí ẹṣin, ìtọ́jú koríko oníṣẹ́ ọwọ́ jẹ́ ohun tí ó ń ná owó púpọ̀...Ka siwaju -
Iṣẹ́ Baling Baler NKB220
NKB220 jẹ́ onígun mẹ́rin tí a ṣe fún àwọn oko alábọ́ọ́dé. Àwọn wọ̀nyí ni díẹ̀ lára àwọn kókó ìṣe àti àwọn ẹ̀yà ara ìṣiṣẹ́ ti NKB220 baler: Agbára àti Ìjáde: NKB220 lè ṣe àwọn onígun mẹ́rin oníwọ̀n tó dọ́gba, tó sì le wọ̀n láàrín kìlógíráàmù 8 sí 36 (18 sí 80 pọ́ọ̀nù) fún onígun kọ̀ọ̀kan. Èyí...Ka siwaju -
Ìwádìí Ìbéèrè Ilé-iṣẹ́ ti Atunlo Irin Baler
Ìwádìí ìbéèrè ilé-iṣẹ́ fún àwọn ohun èlò ìtúnṣe irin níí ṣe pẹ̀lú ṣíṣe àyẹ̀wò onírúurú ẹ̀ka tí ó ń mú ìdọ̀tí irin jáde tí ó sì nílò àwọn ọ̀nà ìtúnṣe tó munadoko fún àwọn ète àtúnṣe. Àwọn kókó pàtàkì kan nìyí láti gbé yẹ̀wò: Ilé-iṣẹ́ Ọkọ̀ Ayọ́kẹ́lẹ́: Irin ìfọ́ láti inú Àwọn Ọkọ̀ Ìparí-Ìgbésí-Ayé (ELVs): Bí àwọn ọkọ̀ ṣe ń...Ka siwaju -
Ìfojúsùn Ìdàgbàsókè ti Wool Bale Press
Nígbà tí a bá ń ṣe àyẹ̀wò àwọn àǹfààní ìdàgbàsókè ti àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀ irun, ó ṣe pàtàkì láti gbé àwọn ohun tó ń fa ìlọsíwájú nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ, ìbéèrè ọjà, àti àwọn àníyàn nípa ìdúróṣinṣin yẹ̀ wò. Àwọn òye díẹ̀ nípa ọjọ́ iwájú àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀ irun ló ṣeé ṣe: Ìṣẹ̀dá ìmọ̀ ẹ̀rọ: Àdánidá...Ka siwaju -
Atẹ Igo Ohun ọsin Laifọwọyi Baling
Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Bottle Bottle Automatic Pet Bottle jẹ́ ẹ̀rọ tuntun tí a ṣe láti tún àwọn ìgò ṣiṣu PET (polyethylene terephthalate) tí a ti lò ṣe àtúnlo àti láti fi kún wọn sí àwọn ìgò kékeré, tí ó rọrùn láti gbé. Ẹ̀rọ yìí ń kó ipa pàtàkì nínú ìṣàkóso egbin àti ìsapá àtúnlo nípa dín iye...Ka siwaju -
Ifihan ati Awọn Abuda Ti Atẹ Ajọ Igbẹ́ Maalu
Ẹ̀rọ ìtẹ̀ ìgbẹ́ ìgbẹ́ ìgbẹ́ ìgbẹ́ ìgbẹ́ jẹ́ irú ẹ̀rọ ìtẹ̀ ìgbẹ́ ìgbẹ́ ìgbẹ́ tí a ṣe pàtó fún yíyọ omi kúrò àti gbígbẹ ìgbẹ́ ìgbẹ́ màlúù. A ń lò ó ní àwọn oko, pàápàá jùlọ àwọn oko ìgbẹ́ wàrà, láti bójútó iye ìgbẹ́ tí a ń mú jáde lójoojúmọ́. Ẹ̀rọ náà ń kó ipa pàtàkì nínú yíyí ìgbẹ́ padà sí ohun àlùmọ́nì, dín ìgbẹ́ ìgbẹ́ kù...Ka siwaju -
Àlàyé Àlàyé Ẹ̀rọ Títẹ̀ Fọ́ọ̀mù Àfọ́
Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé fọ́ọ̀mù ìfọ́ jẹ́ ohun èlò pàtàkì kan tí a ṣe láti fún Styrofoam tàbí àwọn irú ìdọ̀tí fọ́ọ̀mù mìíràn ní ìfúnpọ̀ kékeré, tí ó sì rọrùn láti lò. Àpèjúwe àlàyé nípa àwọn ẹ̀yà ara rẹ̀ àti iṣẹ́ rẹ̀ nìyí: Àwọn Ẹ̀rọ: Feed Hopper: Èyí ni ibi tí a ti ń wọlé sí ibi tí a ti ń gé...Ka siwaju -
Ẹ̀rọ Ìmúlétutù Okùn Coir NK110T150
Ẹ̀rọ Ìmúlétutù Okùn Coir NK110T150 ni a ṣe ní pàtó fún ìmúlétutù okùn coir, èyí tí ó jẹ́ okùn àdánidá tí a yọ láti inú ìbòrí àgbọn. Ẹ̀rọ náà dára fún lílò ní àwọn ilé iṣẹ́ tí wọ́n ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ṣíṣe àti ìdìpọ̀ okùn coir. Àwọn ibi tí a lè lò nìyí...Ka siwaju -
Àwọn Irú Oníṣẹ́-ọnà Baling wo ni
1. Àwọn ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀: Àwọn wọ̀nyí ni irú ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó wọ́pọ̀ jùlọ, wọ́n sì nílò iṣẹ́ ọwọ́. Wọ́n sábà máa ń kéré, wọ́n sì fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́, èyí sì mú kí wọ́n rọrùn láti rìn kiri. 2. Àwọn ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀pọ̀: Àwọn ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀pọ̀ wọ̀nyí máa ń lo iná mànàmáná láti ṣiṣẹ́, wọ́n sì lágbára ju àwọn ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀pọ̀ lọ. Wọ́n tún tóbi ju...Ka siwaju