Olùṣọ aṣọ náàjẹ́ ẹ̀rọ aládàáṣe kan tí ó lè ká aṣọ náà kí ó sì di i ní ìrísí àti ìwọ̀n kan náà. A sábà máa ń lo ẹ̀rọ yìí ní àwọn ilé ìtura, àwọn ilé oúnjẹ, àwọn ilé ìwòsàn àti àwọn ibòmíràn tí ó nílò láti lo ọ̀pọ̀lọpọ̀ aṣọ.
Àǹfààní pàtàkì ti aṣọ ìbora ni pé ó lè mú kí iṣẹ́ sunwọ̀n síi, kí ó sì dín owó iṣẹ́ kù. Ó lè ká àwọn aṣọ ìbora náà sí ìwọ̀n kan náà kíákíá, a sì lè kó wọn sínú àpótí láìfọwọ́sowọ́pọ̀, kí a sì fi dí i. Lọ́nà yìí, àwọn òṣìṣẹ́ kò nílò láti lo àkókò púpọ̀ láti máa dì wọ́n àti láti máa kó wọn sínú àpótí.
Ni afikun,olùṣọ aṣọÓ tún lè rí i dájú pé aṣọ náà mọ́ tónítóní. Nítorí pé ó jẹ́ ẹ̀rọ aládàáṣe, kò ní fa ìbàjẹ́ kankan nígbà tí a bá ń lò ó. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, ó lè pa aṣọ náà rẹ́ déédéé láti rí i dájú pé àwọn aṣọ náà wà ní ààbò.
Ni soki,olùṣọ aṣọ ragjẹ́ ẹ̀rọ tó wúlò gan-an tó lè fi àkókò àti owó iṣẹ́ pamọ́ fún àwọn ilé-iṣẹ́, tó sì lè rí i dájú pé aṣọ náà mọ́ tónítóní. Tí o bá ń wá ojútùú tó lè mú kí iṣẹ́ náà sunwọ̀n sí i, dín owó rẹ̀ kù, tó sì lè rí i dájú pé ó mọ́ tónítóní, nígbà náà aṣọ náà jẹ́ àṣàyàn tó dára.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-18-2024
