Tí ìwọ bá níṣiṣu hydraulic balerBí ó bá ń fi àmì ọjọ́ ogbó hàn, ó ṣe pàtàkì láti yanjú ìṣòro náà kíákíá láti dènà ìbàjẹ́ síwájú sí i àti láti mú kí ẹ̀rọ náà ṣiṣẹ́ dáadáa. Àwọn ìgbésẹ̀ díẹ̀ nìyí tí o lè gbé:
Àyẹ̀wò: Ṣe àyẹ̀wò kíkún lórí ohun èlò ìtọ́jú náà láti mọ àwọn àmì ìbàjẹ́ àti ìya tí ó hàn gbangba bíi ìfọ́, ìpata, tàbí jíjò. Ṣàyẹ̀wò fún àwọn ariwo tàbí ìgbọ̀nsẹ̀ tí kò wọ́pọ̀ nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́.
Ìtọ́jú: Tẹ̀lé ìṣètò ìtọ́jú àwọn olùpèsè láti rí i dájú pé gbogbo iṣẹ́ ìtọ́jú tó yẹ ni a ń ṣe déédéé, títí bí àyípadà epo, ìyípadà àlẹ̀mọ́, àti ṣíṣàyẹ̀wò bóyá omi hydraulic ń jò.
Àwọn Ẹ̀yà Ìyípadà: Ṣàwárí àwọn ẹ̀yà tí ó nílò láti pààrọ̀ nítorí ìbàjẹ́ àti yíyà. Èyí lè ní àwọn èdìdì, gaskets, tàbí àwọn ẹ̀yà mìíràn tí wọ́n ti wà lábẹ́ wàhálà púpọ̀ ju àkókò lọ.
Àwọn Ẹ̀yà Ìmúdàgbàsókè: Ronú nípa ṣíṣe àtúnṣe àwọn ẹ̀yà kan sí àwọn ti ìgbàlódé, tí ó gbéṣẹ́ jù tí ó bá jẹ́ pé ó ní ọgbọ́n nínú ọrọ̀ ajé. Fún àpẹẹrẹ, fífi tuntun sílẹ̀ẹ̀rọ fifa omi tabi eto iṣakoso eefunle mu iṣẹ ṣiṣe dara si.
Ìdánilẹ́kọ̀ọ́: Rí i dájú pé àwọn olùṣiṣẹ́ náà ní ìdánilẹ́kọ̀ọ́ tó péye nípa lílo àti ìtọ́jú tó yẹ fún baler náà láti dènà lílo ohun tí kò tọ́ tí ó lè mú kí ọjọ́ ogbó yára.
Túnṣe tàbí Rírọ́pò: Tí a kò bá lè tún balùwẹ̀ náà ṣe tàbí tí owó tí a fi ń tún un ṣe kò bá ṣeé lò ní ti ọrọ̀ ajé, ronú nípa fífi àwòṣe tuntun tí yóò ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti tí ó gbéṣẹ́ rọ́pò rẹ̀.
Bá Àwọn Onímọ̀ràn Bára: Ó máa ń ṣe pàtàkì láti bá àwọn onímọ̀ràn tó mọ ẹ̀rọ ilé iṣẹ́ sọ̀rọ̀. Wọ́n lè fún ọ ní ìmọ̀ràn lórí bóyá o fẹ́ tún ohun èlò ìtọ́jú rẹ ṣe tàbí o fẹ́ pààrọ̀ rẹ̀, wọ́n sì lè ṣe iṣẹ́ tó yẹ.
Àyẹ̀wò Ààbò: Rí i dájú pé gbogbo àwọn ohun èlò ààbò ṣì ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Àwọn ohun èlò tí ó ń darúgbó lè fa ewu ààbò nígbà míì, nítorí náà ó ṣe pàtàkì láti rí i dájú pé ẹ̀rọ náà ṣì wà ní ààbò láti ṣiṣẹ́.
Àwọn Ohun Tí A Fi Ń Bójú Tó Nípa Àyíká: Ṣàyẹ̀wò ipa tí ẹ̀rọ ìgbàlódé ń ní lórí àyíká. Tí ó bá ń lo ìmọ̀-ẹ̀rọ àtijọ́ tí kò ní agbára púpọ̀ tàbí tí ó bá ń da àwọn ohun èlò nù lọ́nà tí kò tọ́, ronú nípa ṣíṣe àtúnṣe sí ojútùú tó dára sí àyíká.
Ètò Ìnáwó: Ṣètò ìnáwó rẹ gẹ́gẹ́ bí ó ti yẹ tí o bá pinnu láti tẹ̀síwájú pẹ̀lú àtúnṣe tàbí kí o ra ẹ̀rọ ìfowópamọ́ tuntun. Ìnáwó sínú ẹ̀rọ tuntun lè ná owó púpọ̀, ṣùgbọ́n ó lè jẹ́ kí owó rẹ̀ pọ̀ sí i ní àsìkò pípẹ́ nítorí ìdínkù owó ìtọ́jú àti bí iṣẹ́ rẹ̀ ṣe ń lọ sí i.
.jpg)
Nípa gbígbé àwọn ìgbésẹ̀ wọ̀nyí, o lè rí i dájú pé ìwọṣiṣu hydraulic balerń tẹ̀síwájú láti ṣiṣẹ́ dáadáa àti láìléwu, kódà bí ó tilẹ̀ ń dàgbà sí i.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-13-2024