Awọn iroyin Ile-iṣẹ
-
Onímọ̀ nípa Ìwé Ẹ̀gbin Ọlọ́gbọ́n
Àwọn ọ̀rẹ́ tí wọ́n ń ṣiṣẹ́ ní àwọn ibùdó àtúnlò egbin gbọ́dọ̀ mọ ọ̀rẹ́ àtijọ́ ti olùtọ́jú egbin. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn olùtọ́jú egbin ló wà ní ọjà, pẹ̀lú àwọn àpẹẹrẹ ìṣe àti ìwọ̀n tó yàtọ̀ síra, ṣùgbọ́n iye owó rẹ̀ ni ọ̀rọ̀ tó ń dààmú gbogbo ènìyàn nígbà gbogbo.Ka siwaju -
Àwọn Àǹfààní Ti Baler Igo Ṣiṣu Petele
Gẹ́gẹ́ bí a ti mọ̀, àwọn ohun èlò ìbora ìgò onípele-púlásítíkì tí ó wà ní ìpele máa ń lo àwọn sílíńdà hydraulic láti fún àwọn ohun èlò pọ̀, nígbà tí wọ́n bá ń ṣiṣẹ́, yíyípo mọ́tò náà máa ń mú kí epo hydraulic jáde láti inú ojò epo. Lẹ́yìn náà, a máa ń gbé e lọ sí orí omi hydraulic...Ka siwaju -
Awọn ẹya ara ẹrọ ti Rice Husk Baler Machine
NickBaler jẹ́ olùpèsè ẹ̀rọ ìfọṣọ irẹsi tó dára tó sì pẹ́ títí, tó ń so ìfọṣọ àti ìfipamọ́ pọ̀ mọ́ ẹ̀rọ kan. Àwọn ìfọṣọ irẹsi wọ̀nyí ń ṣe àwọn ìfọṣọ irẹsi tó nípọn tó sì ní igun mẹ́rin tó ń mú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní wá fún àwọn oníbàárà: 1. Rọrùn...Ka siwaju -
Lilo Ẹrọ Baler Aladani-Aifọwọyi
Ẹ̀rọ ìfọṣọ aládàáṣe tí a fi ń ṣe ìfọṣọ aládàáṣe tí a ń lò fún ìwé ìdọ̀tí, ike, agolo ìfọṣọ, owú, irun àgùntàn, ìwé, páálí, káálí, ìfọṣọ ìwé, ewé tábà, ike, aṣọ, àpò tí a hun, lẹ́tà, àpò, àpò, irun àgùntàn. Ẹ̀rọ ìfọṣọ aládàáṣe tí a fi ń ṣe ìfọṣọ aládàáṣe yẹ fún ṣíṣe àfikún...Ka siwaju -
Kí ni Olùpèsè Baler Hydraulic túmọ̀ sí, ṣé ó sì lè wúlò fún ọ?
Ilé-iṣẹ́ kékeré èyíkéyìí tí ó bá ń kojú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun tí a gbọ́dọ̀ ṣe láti kó ìdọ̀tí jọ gbọ́dọ̀ ṣe àyẹ̀wò bí a ṣe ń lo àwọn ohun èlò ìdọ̀tí. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ oríṣiríṣi ohun èlò ìdọ̀tí ló wà pẹ̀lú àwọn ọ̀nà tí a lè ronú nípa wọn, ṣùgbọ́n nígbà tí o bá mọ irú àwọn ohun èlò ìdọ̀tí...Ka siwaju -
Olùpèsè Ẹ̀rọ Àpò Ìsopọ̀mọ́ra Ẹranko
Ẹ̀rọ ìfọṣọ aṣọ ìfọṣọ Nick tí a tún ń pè ní small rag baler, a máa ń lò ó ní ilé iṣẹ́ ìfọṣọ aṣọ, ó ní àwọn apá mẹ́ta: hydraulic system, electric system, main frame, ó lè ṣe gbogbo onírúurú aṣọ ìfọṣọ aṣọ, àwọn aṣọ ìfọṣọ aṣọ, àwọn aṣọ ìfọṣọ owu, àwọn aṣọ ìfọṣọ aṣọ...Ka siwaju -
Baler Ibeji Yiyi Fun Awọn Aṣọ Ti A Ti Lo
Swivel Twin-chamber Baler tí a tún ń pè ní The lifting double chambers, wọ́n yàtọ̀ nítorí wọ́n rọrùn láti lò. Yàrá ìgbéga méjì mú kí dídì àti wíwẹ́ àwọn bales rọrùn, kí ó sì mú kí lílọ jáde rọrùn pẹ̀lú. Gbogbo ohun tí o nílò láti ṣe ni láti tẹ bọ́tìnì kan, kí o sì ...Ka siwaju -
Ẹ̀rọ Baler Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí
Àwọn ohun èlò ìdọ̀tí ni a sábà máa ń lò lórí àwọn ohun èlò tí a kò lè tún lò, èyí tí ó ní nínú àwọn ohun èlò ìdọ̀tí àpapọ̀ tí a ń kó lọ sí ibi ìdọ̀tí (àfi àwọn ohun èlò ìtúnlò tí a ń yípadà sí àwọn ibi ìdọ̀tí tí a ń yípadà sí i). Ìpíndọ́gba ìdínkù iye owó jẹ́ 4 sí 1 tàbí márùn-ún t...Ka siwaju -
Bawo ni Lati Fi Egbin Paali Hydraulic Baler sori ẹrọ?
Pẹ̀lú ìdàgbàsókè ìmọ̀ nípa àyíká, àtúnlò egbin ti di iṣẹ́ ìjọba ń ṣe àtìlẹ́yìn fún. Gẹ́gẹ́ bí iṣẹ́ àtúnlò tí ó wọ́pọ̀, àtúnlò egbin ìwé ìdọ̀tí ní gbogbogbòò ní àwọn ohun èlò ìdọ̀tí hydraulic. Nítorí náà, báwo ni a ṣe lè fi àpótí ìdọ̀tí hydraulic baler sínú rẹ̀? Kí ni àwọn...Ka siwaju -
Àṣàyàn Àwọn Irú Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí Paper
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní ló wà nínú ẹ̀rọ ìfọṣọ ìwé ìdọ̀tí. Àwọn ohun tí a tẹ̀ náà le koko, wọ́n sì lẹ́wà, èyí sì dín iye ọkọ̀ tí a ń gbé kù gan-an. Ṣùgbọ́n ní pàtàkì, ọ̀pọ̀lọpọ̀ irú ẹ̀rọ ìfọṣọ ló wà, ọ̀pọ̀ ọ̀rẹ́ kò sì mọ bí a ṣe lè yan nígbà tí a bá ń rà á. Ẹ jẹ́ ká wo bí a ṣe lè...Ka siwaju -
Fifi sori ẹrọ Baler Paper Egbin
Gbogbo wa mọ̀ pé agbègbè àwọn ohun èlò ìdọ̀tí máa ń yàtọ̀ síra gan-an ní ìbámu pẹ̀lú àpẹẹrẹ náà. Fún àpẹẹrẹ, ohun èlò ìdọ̀tí tó wọ́pọ̀ máa ń bo agbègbè tó tó mítà onígun mẹ́wàá sí ogún (10-200) ní ìbámu pẹ̀lú àpẹẹrẹ náà. Báwo ni a ṣe lè fi ohun èlò ìdọ̀tí náà sí yàrá kékeré kan? Tí o bá fẹ́ fi sí...Ka siwaju -
Bawo ni Lati Yan Tonnage Ti Egbin Paper Baler?
Àwọn Olùpèsè Baler Paper Egbin Baler Vertical Egbin Paper Baler, Petele Egbin Baler Fún ibùdó ríra ìwé egbin, ohun èlò tí a kò lè yẹ̀ sílẹ̀ ni baler hydraulic egbin paper, pàápàá jùlọ fún àwọn ọ̀rẹ́ tí wọ́n ń ṣe àtúnlo egbin fún ìgbà àkọ́kọ́, ...Ka siwaju