Awọn iroyin
-
Bí a ṣe le ṣe àkóso jíjò epo nínú àwọn ohun èlò ìdọ̀tí tí a fi ń gé egbin.
Tí ẹni tó ń gé ìwé ìdọ̀tí bá ní ìṣòro jíjí epo, àwọn ìgbésẹ̀ díẹ̀ nìyí láti yanjú ìṣòro náà: Dáwọ́ lílò dúró kí o sì yọ agbára kúrò: Lákọ̀ọ́kọ́, rántí láti dáwọ́ lílo ìwé ìdọ̀tí dúró kí o sì yọ agbára rẹ̀ kúrò láti rí i dájú pé ààbò wà. Dá Orísun Jíjí: Ṣe àyẹ̀wò ìwé ìdọ̀tí dáadáa...Ka siwaju -
Àwọn Okùnfà Taara Tí Ó Ní ipa lórí Lilo Lilo Àwọn Oníṣẹ́ Ìdọ̀tí Ìwé Egbin NKW200BD
Àwọn ohun tó lè fa ìfàsẹ́yìn tààrà lórí bí àwọn ohun èlò ìfọṣọ ìwé ìdọ̀tí ṣe ń lo agbára wọn ní: àwòṣe àti àwọn ìlànà ìfọṣọ, nítorí pé àwọn àwòṣe tó yàtọ̀ síra ló ń mú àwọn àbájáde tó yàtọ̀ síra jáde, àti àwọn ìlànà tó yàtọ̀ síra ló ń pinnu bí ohun èlò ìfọṣọ náà ṣe ń ṣiṣẹ́ dáadáa. Àwọn ohun èlò ìfọṣọ tó wọ́pọ̀ sábà máa ń jẹ́ ...Ka siwaju -
Iye owo Ọja fun Awọn Ohun elo Ifiweranṣẹ Paper Egbin Aifọwọyi Ni kikun
Pẹ̀lú ìdàgbàsókè kíákíá ti ọrọ̀ ajé, ìbéèrè nínú ilé iṣẹ́ ìwé ti pọ̀ sí i gidigidi, èyí tí ó yọrí sí ìbéèrè fún ìwé tí a sọ tẹ́lẹ̀ tí ó fẹ́rẹ̀ tó mílíọ̀nù 100. Èyí ti yọrí sí àìtó àwọn ohun èlò ṣíṣe ìwé àti ìbísí nínú iye owó ìdọ̀tí kárí ayé...Ka siwaju -
Kí ni ó jẹ́ lílo agbára gíga nínú àwọn ohun èlò ìdọ̀tí?
Àwọn ohun èlò ìfọṣọ ìwé ìfọṣọ jẹ́ àwọn ohun èlò ẹ̀rọ tí a ṣe pàtó fún fífọ́ àti ṣíṣe onírúurú egbin bíi ẹ̀ka, igi, àti igi ìgbẹ́. Wọ́n ń lò wọ́n ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́. Lọ́wọ́lọ́wọ́, àwọn ohun èlò ìfọṣọ ìwé ìfọṣọ tí ó wà ní ọjà ni a sábà máa ń pín sí àwọn tí ẹ̀rọ díẹ́sù ń ṣiṣẹ́ àti àwọn tí...Ka siwaju -
Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ Ṣíṣe Ẹ̀rọ àti Iṣẹ́ fún Àwọn Oníṣẹ́ Ìbora Hydraulic
Ìṣọ̀kan àwọn ètò ìṣàn omi hydraulic nínú àwọn ilé iṣẹ́ kẹ́míkà ní ìṣọ̀kan ètò, ìṣàkóso ìwífún, ìwádìí tí a lò, àti ìṣàkóso ìṣẹ̀dá. Ẹ̀rọ ìṣàn omi hydraulic tọ́ka sí àwọn ẹ̀rọ ìṣàn omi pẹ̀lú agbára nínú ìmòye, ìṣàyẹ̀wò, ìrònú, ṣíṣe ìpinnu, àti ...Ka siwaju -
Ṣíṣàyẹ̀wò Àwọn Ọ̀nà Tí A Fi Ń Yọ Ẹ̀gbin Lẹ́sẹ̀ Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí Paper àti Ipa Tí Wọ́n Ní Lórí Ìṣiṣẹ́
Ọ̀nà ìyọkúrò nínú ẹ̀rọ ìfọ́mọ́ra ìfọ́mọ́ra túmọ̀ sí bí a ṣe ń yọ àwọn búlọ́ọ̀kù ìfọ́mọ́ra kúrò nínú ẹ̀rọ náà. Pílámítà yìí ní ipa pàtàkì lórí iṣẹ́ ẹ̀rọ náà àti bí ó ṣe lè bá àwọn àyíká iṣẹ́ tó yàtọ̀ síra mu. Àwọn ọ̀nà ìyọkúrò ìfọ́mọ́ra tí ó wọ́pọ̀ ní...Ka siwaju -
Àkótán Àwọn Àǹfààní Iṣẹ́ Tí Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí Paper Láìṣiṣẹ́
Ẹ̀rọ ìfọṣọ ìwé ìfọṣọ aládàáni jẹ́ ohun èlò tó gbéṣẹ́ tí a ṣe fún fífọwọ́pọ̀ àti ṣíṣọ àwọn ohun èlò fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ bíi ìwé ìfọṣọ àti káàdì. Ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ aládàáni tàbí oníṣẹ́ ọwọ́, ohun èlò yìí ní àǹfààní iṣẹ́ tó ṣe pàtàkì. Ẹ̀rọ ìfọṣọ aládàáni...Ka siwaju -
Elo ni iye owo ti a fi n ṣe fifọ iwe idọti?
Iye owo ohun èlò ìwẹ̀nùmọ́ ìwé ìdọ̀tí ni a pinnu nípasẹ̀ ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ohun tó jọra tí wọ́n sì ní ipa lórí iye títà ìkẹyìn. Èyí ni àgbéyẹ̀wò kíkún lórí àwọn apá tí o mẹ́nu kàn: Ìlànà iṣẹ́ tí a lò nínú ọjà náà Ìpele ìmọ̀ ẹ̀rọ: Ìlànà iṣẹ́ ṣíṣe ohun èlò ìwẹ̀nùmọ́ ìwé ìdọ̀tí ...Ka siwaju -
Kí Ni Àwọn Ìṣòro Tí Ó Wà Lára Àwọn Tí A Máa Ń Gbára Lò Nígbà Tí A Bá Lo Àwọn Ohun Èlò Ìdọ̀tí?
Nígbà tí o bá ń lo àwọn ohun èlò ìdọ̀tí, o lè rí àwọn ìṣòro wọ̀nyí: Àìtó ìdọ̀tí: Ó lè má jẹ́ pé ìwé ìdọ̀tí náà ti fún pọ̀ tó tàbí kí okùn ìdọ̀tí náà má baà di mọ́ dáadáa nígbà tí a bá ń kó o, èyí tó lè yọrí sí ìdíwọ́ nínú àwọn ohun èlò ìdọ̀tí náà. Èyí lè jẹ́ nítorí àṣìṣe ìkọ̀kọ̀...Ka siwaju -
Lílóye Àwọn Ọ̀nà Ìtọ́jú àti Ìtọ́jú Ojoojúmọ́ fún Àwọn Oníṣẹ́ Páádì Páádì
Ẹ̀rọ ìbòrí káàdì jẹ́ ohun èlò tí a ń lò láti fún páálí ìdọ̀tí àti láti fi dí àwọn ohun èlò ìdọ̀tí láti dín ààyè ìpamọ́ kù àti láti mú kí ìrìnnà rọrùn. Láti rí i dájú pé ó ń ṣiṣẹ́ déédéé àti láti mú kí iṣẹ́ rẹ̀ pẹ́ sí i, a nílò ìtọ́jú ojoojúmọ́ àti ìtọ́jú déédéé. Ní àkọ́kọ́, ṣe àyẹ̀wò gbogbo ẹ̀yà ara ẹ̀rọ náà fún ìbàjẹ́, l...Ka siwaju -
Àwọn ìmọ̀ràn ìtọ́jú fún àwọn ohun èlò ìdọ̀tí tí a fi ń tọ́jú ìwé ìdọ̀tí
Àwọn àmọ̀ràn ìtọ́jú fún àwọn ohun èlò ìtọ́jú ìwé ìdọ̀tí nìyí: Ìmọ́tótó déédé: Ní àkókò tí a pinnu bí ìgbà tí a lò ó ṣe ń lọ, nu ohun èlò ìtọ́jú ìwé ìdọ̀tí, títí kan yíyọ eruku, àwọn ohun èlò ìdọ̀tí ìwé, àti àwọn ohun èlò míràn kúrò. Lo aṣọ rírọ̀ tàbí irinṣẹ́ fífẹ́ afẹ́fẹ́ láti nu onírúurú apá ẹ̀rọ náà. Ìtọ́jú ìpara:Th...Ka siwaju -
Àwọn iṣẹ́ wo ló ń dín àkókò iṣẹ́ àwọn oníṣẹ́ ìdọ̀tí ìwé kù?
Láti mú kí iṣẹ́ àwọn ohun èlò ìdọ̀tí páálí ìdọ̀tí pẹ́ tó bá ti ṣeé ṣe tó, a lè gbé àwọn ìgbésẹ̀ ìṣiṣẹ́ wọ̀nyí láti yẹra fún ìbàjẹ́ tàbí ìbàjẹ́ sí ohun èlò náà: Yẹra fún ìlò púpọ̀ jù: Rí i dájú pé a lò ó láàárín ibi tí ohun èlò ìdọ̀tí páálí ìdọ̀tí náà wà. Lílo ju bí ohun èlò náà ṣe sọ lọ...Ka siwaju