Ìlànà ti baler hydraulic petele laifọwọyi

Ilana iṣiṣẹ ti baler hydraulic petele laifọwọyi ni lati loètò hydraulic kanláti fún onírúurú ohun èlò tí ó rọ̀ sílẹ̀ àti láti kó wọn jọ kí wọ́n lè dín iye wọn kù kí wọ́n sì mú kí wọ́n lè kó wọn pamọ́ kí wọ́n sì lè gbé wọn lọ síbi ìpamọ́ àti ìrìnnà. A ń lo ẹ̀rọ yìí dáadáa ní ilé iṣẹ́ àtúnlò, iṣẹ́ àgbẹ̀, ilé iṣẹ́ ìwé àti àwọn agbègbè mìíràn níbi tí a ti nílò láti lo ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò tí ó rọ̀ sílẹ̀.
Atẹle yii ni ilana iṣẹ ati ilana ti baler hydraulic petele laifọwọyi:
1. Fífúnni ní oúnjẹ: Olùṣiṣẹ́ náà fi àwọn ohun èlò tí a fẹ́ fún ní ìfúnpọ̀ (bíi ìwé ìdọ̀tí, ṣíṣu, koríko gbígbẹ, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ) sínú àpótí ohun èlò tí ó wà nínú àpótí náà.
2. Ìfúnpọ̀: Lẹ́yìn tí o bá ti bẹ̀rẹ̀ sí í lo baler náà,fifa eefun eefinbẹ̀rẹ̀ sí í ṣiṣẹ́, ó ń mú kí epo tó ń ṣàn jáde, èyí tí a máa ń fi ránṣẹ́ sí sílíńdà hydraulic nípasẹ̀ òpópónà. Písítọ̀n tó wà nínú sílíńdà hydraulic náà ń lọ lábẹ́ ìtẹ̀ epo hydraulic, ó ń wakọ̀ àwo ìtẹ̀sí tí a so mọ́ ọ̀pá pisítọ̀ náà láti lọ sí ìhà ibi tí ohun èlò náà wà, ó sì ń fi ìtẹ̀sí lé ohun èlò tó wà nínú àpótí ohun èlò náà.
3. Ṣíṣẹ̀dá: Bí àwo títẹ̀ náà ṣe ń tẹ̀síwájú, a máa ń fi ohun èlò náà sínú àwọn bulọ́ọ̀kì tàbí ìlà díẹ̀díẹ̀, pẹ̀lú bí ìwọ̀n náà ṣe ń pọ̀ sí i àti bí ìwọ̀n náà ṣe ń dínkù.
4. Ṣíṣe àtúnṣe ìfúnpá: Nígbà tí a bá fún ohun èlò náà ní ìwọ̀n tí a ti ṣètò tẹ́lẹ̀, ètò náà yóò máa mú ìfúnpá kan dúró láti jẹ́ kí ìdènà ohun èlò náà wà ní ìrísí tí ó dúró ṣinṣin àti láti dènà ìpadàbọ̀sípò.
5. Ṣíṣí àpò: Lẹ́yìn náà, àwo títẹ̀ náà yóò fà sẹ́yìn, ẹ̀rọ ìdè náà yóò sì di mọ́lẹ̀ (bíiẹrọ ìdè wáyà tàbí ẹrọ ìdè ṣiṣu) bẹ̀rẹ̀ sí í kó àwọn ohun èlò tí a ti fún pọ̀ mọ́ra. Níkẹyìn, ẹ̀rọ ìdìpọ̀ náà ti àwọn ohun èlò tí a ti kó mọ́ra jáde láti inú àpótí láti parí iṣẹ́ náà.

Ẹ̀rọ Ìkópọ̀ Àdánidá Láìṣe Àdánidá (43)
Apẹrẹ tiawọn balers hydraulic petele laifọwọyiÓ sábà máa ń gba ìrọ̀rùn tí olùlò bá ń lò, iṣẹ́ ẹ̀rọ náà tí ó dúró ṣinṣin, àti iṣẹ́ tó ga jùlọ. Nípasẹ̀ ìṣàkóso aládàáṣe, ẹ̀rọ náà lè máa ṣe àwọn ìgbésẹ̀ bíi fífúnmọ́ra, ṣíṣe ìtọ́jú ìfúnpá, àti ṣíṣí àwọn nǹkan sílẹ̀, èyí tí ó ń mú kí iṣẹ́ ṣíṣe sunwọ̀n sí i gidigidi. Ní àkókò kan náà, ó tún ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ìdàgbàsókè tó pẹ́ títí àti àtúnlo àwọn ohun àlùmọ́nì, ó sì ń kó ipa rere nínú ààbò àyíká.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-15-2024