Àwọn àǹfààní ti àwọn ohun èlò ìdọ̀tí ìwé ìdọ̀tí inaro
ohun èlò ìfọṣọ ìwé ìdọ̀tí, ohun èlò ìfọṣọ àpótí páálíìnì ìdọ̀tí,ẹ̀gbin onírun tí a fi corruga ṣe
Inaroohun èlò ìfowópamọ́ ìwé ìdọ̀tíjẹ́ ọjà mechatronics, tí ó ní ètò ẹ̀rọ, ètò ìṣàkóso, ètò ìmójútó àti ètò agbára. Agbára hydraulic ló ń darí rẹ̀, ó sì rọrùn láti ṣiṣẹ́. Ó dára fún àwọn ibùdó àtúnlo ìdọ̀tí, ilé iṣẹ́ ìwé, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
1. Ohun èlò ìfọ́mọ́ra tí a fi ń ṣe ìfọ́mọ́ra ní àwọn ànímọ́ bí ìwọ̀n díẹ̀, ìfọ́mọ́ra kékeré, ìró kékeré, ariwo kékeré, ìṣípò tí ó dúró ṣinṣin, àti iṣẹ́ tí ó rọrùn; kọ̀ǹpútà ló ń ṣe iṣẹ́ náà àti ìbòjú ìfọwọ́kàn, iṣẹ́ náà sì rọrùn láti lóye.
2. Inaroohun èlò ìfowópamọ́ ìwé ìdọ̀tíÓ ní ìdúróṣinṣin tó dára, líle àti ìdúróṣinṣin, ìrísí tó lẹ́wà, iṣẹ́ tó rọrùn àti ìtọ́jú, ààbò àti fífi agbára pamọ́: gbogbo àwọn sílíńdà epo ti baler náà ń lo àwọn òrùka ìdìpọ̀ ohun èlò tí wọ́n kó wọlé, èyí tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí ó sì ní ìdàgbàsókè tó dára.
3. Ohun èlò ìfọṣọ onípele inaro, tí a sábà máa ń lò fún gbígbẹ àti fífún káàdì, fíìmù ìfọṣọ, ìwé ìfọṣọ, ṣíṣu foomu, àwọn agolo ohun mímu àti àwọn ohun èlò ìfọṣọ ilé-iṣẹ́ àti àwọn ohun èlò ìfipamọ́ mìíràn àti àwọn ọjà ìfọṣọ; ohun èlò ìfọṣọ yìí dín ààyè ìfipamọ́ ìfọṣọ kù, ó sì ń fi pamọ́ tó 80% Ààyè ìfipamọ́ púpọ̀ sí i, ó dín owó ìrìnnà kù, ó sì tún ń ṣe ìrànlọ́wọ́ fún ààbò àyíká àti àtúnlo ìfọṣọ.

Láti ṣàkópọ̀, ohun tí a kọ síbí yìí jẹ́ ìṣáájú sí àwọn àǹfààní tí ó wà nínú ẹ̀rọ ìfọṣọ ìwé ìfọṣọ. Mo gbàgbọ́ pé gbogbo ènìyàn yóò ní òye kan nípa ẹ̀rọ ìfọṣọ ìwé ìfọṣọ lẹ́yìn tí wọ́n bá kà á. Tí o bá fẹ́ mọ̀ sí i, lọ sí ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù Nick Machinery fún ìgbìmọ̀ràn: https://www.nkbaler.com
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-26-2023