Kí ni Àwọn Orísun Ariwo Tó Wà Nínú Àwọn Aṣọ Ìbora Hydraulic?

Àwọn ìdí fún ariwo hydraulic baler
olùtọ́jú ìwé ìdọ̀tí, olùtọ́jú àpótí ìwé ìdọ̀tí, olùtọ́jú ìwé ìròyìn ìdọ̀tí
Ẹ̀rọ ìṣàn omi hydraulicÓ ń lo ìlànà ìfiranṣẹ́ hydraulic láti fi tẹ ara wọn lábẹ́ ìfúnpá líle. Ní gbogbogbòò, hydraulic baler kì í ṣe ariwo púpọ̀ nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́, ṣùgbọ́n hydraulic baler máa ń ní ariwo nígbà tí ìṣòro bá dé. Nítorí náà, kí ni orísun ariwo nínú hydraulic baler? Lẹ́yìn náà, Nick Machinery yóò ṣàlàyé rẹ̀. Mo nírètí pé ó lè wúlò fún gbogbo ènìyàn.
1. Ààbò ààbò
1. Afẹ́fẹ́ ni a máa dapọ̀ mọ́ epo náà, cavitation máa ń wáyé ní iwájú yàrá ààbò, a sì máa ń gbọ́ ariwo ìgbóná-gíga.
2. Fáìlì tí ó ń kọjá ààlà máa ń gbó jù nígbà tí a bá ń lò ó, a kò sì lè ṣí i nígbà gbogbo, tó bẹ́ẹ̀ tí kòkòrò fáìlì abẹ́rẹ́ kò fi lè ṣiṣẹ́.wa ni ibamu pẹkipẹki pẹluijoko àfọ́fà, èyí tí ó ń yọrí sí ìṣàn atọ́kọ̀ tí kò dúró déédéé, ìyípadà ìfúnpá ńlá, àti ariwo tí ó pọ̀ sí i.
3. Nítorí ìyípadà àárẹ̀ ti orísun omi, iṣẹ́ ìṣàkóso ìfúnpá ti fáìlì ààbò kò dúró ṣinṣin, èyí tí ó mú kí ìfúnpá náà yípadà púpọ̀ jù tí ó sì ń mú ariwo jáde.
2. Pọ́ọ̀ǹpù omi
1. Nígbà tíẹrọ fifọ eefunBí ó ti ń ṣiṣẹ́, àdàpọ̀ epo fifa omi hydraulic àti afẹ́fẹ́ lè fa cavitation ní ìwọ̀n titẹ gíga, lẹ́yìn náà ó máa ń tàn káàkiri ní ìrísí ìgbì titẹ, èyí tí yóò mú kí epo náà mì tìtì tí yóò sì mú kí ariwo cavitation jáde nínú ètò náà.
2. Àìlera tó pọ̀ jù fún àwọn ẹ̀yà inú ẹ̀rọ fifa omi hydraulic, bí sílíńdà, àwo fáìlì fifa omi hydraulic, plunger, ihò plunger àti àwọn ẹ̀yà míì tó jọra, èyí tó máa ń yọrí sí jíjó nínú ẹ̀rọ fifa omi hydraulic tó lágbára. Ìṣàn omi náà ń lù, ariwo náà sì ń pọ̀ sí i.
3. Nígbà tí a bá ń lo àwo fáìlì hydraulic pump, nítorí ìbàjẹ́ ojú ilẹ̀ tàbí ìdènà èérún nínú ihò omi, ihò omi omi yóò kúrú, a ó yí ipò ìtújáde padà, èyí yóò yọrí sí ìkójọpọ̀ epo àti ariwo tó pọ̀ sí i.
3. Silinda hydraulic
1. Nígbà tíẹrọ fifọ eefunń ṣiṣẹ́, tí afẹ́fẹ́ bá dàpọ̀ mọ́ epo tàbí tí afẹ́fẹ́ inú sílíńdà hydraulic kò bá tú jáde pátápátá, ìfúnpá gíga náà yóò fa ìfúnpá, yóò sì mú ariwo púpọ̀ jáde.
2. A fa èdìdì orí sílíńdà náà tàbí a tẹ ọ̀pá písítọ̀ náà, ariwo yóò sì bẹ̀rẹ̀ nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́.

https://www.nkbaler.com
Àwọn kókó mẹ́ta tí a mẹ́nu kàn lókè yìí dá lórí ìdí tí àwọn ohun èlò ìdènà hydraulic fi máa ń fa ìkùnà ariwo. Tí o bá ní àwọn ìbéèrè míì, o lè kàn sí wọn lórí ojú òpó wẹ́ẹ̀bù Nick Machinery: https://www.nkbaler.com


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-21-2023