Iyara iyara ti baler hydraulic lakoko baling le jẹ nitori awọn idi wọnyi:
1. Ìkùnà ètò hydraulic: Kókó inúẹrọ fifọ eefunni eto hydraulic. Tí eto hydraulic bá kùnà, bíi fifa epo, valve hydraulic àti àwọn èròjà míràn bá bàjẹ́ tàbí wọ́n dí, epo hydraulic náà kò ní ṣàn dáadáa, èyí sì máa ń nípa lórí iyàrá ìyípadà.
2. Ìbàjẹ́ epo hydraulic: Àwọn àìmọ́ tó wà nínú epo hydraulic yóò ní ipa lórí iṣẹ́ déédéé ti ètò hydraulic, èyí tó máa mú kí iyàrá ìpamọ́ náà dínkù. Ṣíṣàyẹ̀wò déédéé àti yíyípadà epo hydraulic jẹ́ àwọn ìgbésẹ̀ pàtàkì láti rí i dájú pé ẹ̀rọ ìtọ́jú náà ń ṣiṣẹ́ déédéé.
3. Wíwọ àwọn ẹ̀yà ẹ̀rọ: Tí a bá lo ẹ̀rọ ìdènà fún ìgbà pípẹ́, a lè wọ àwọn ẹ̀yà ẹ̀rọ rẹ̀, bí àwọn ohun èlò ìdènà, ẹ̀wọ̀n, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn wọ̀nyí yóò dín agbára ìdènà ẹ̀rọ kù, èyí yóò sì nípa lórí iyàrá ìdìpọ̀.
4. Ìkùnà ètò iná mànàmáná: Ètò iná mànàmáná tiẹrọ fifọ eefunÓ ń ṣàkóso iṣẹ́ gbogbo ohun èlò náà. Tí ètò iná mànàmáná bá kùnà, bíi àwọn sensọ̀, àwọn contactor àti àwọn èròjà mìíràn tí wọ́n bá bàjẹ́, yóò tún fa kí iyàrá ìyípadà náà dínkù.
5. Àwọn ètò pàrámítà tí kò tọ́: Àwọn ètò pàrámítà tí kò tọ́ ti hydraulic baler, bí ìfúnpá, iyára àti àwọn pàrámítà mìíràn tí a ṣètò sílẹ̀ jù, yóò tún fa kí iyára pàrámítà dínkù. Àwọn pàrámítà nílò àtúnṣe gẹ́gẹ́ bí àwọn ipò gidi láti mú kí iṣẹ́ àkójọ pọ̀ sí i.

Ni ṣoki, idinku ninuẹrọ fifọ hydraulic kanNígbà tí ìfọ́mọ́lẹ̀ bá lè jẹ́ nítorí oríṣiríṣi ìdí. Àwọn olùlò gbọ́dọ̀ ṣe àyẹ̀wò àti àtúnṣe ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ipò pàtó láti rí i dájú pé ìṣiṣẹ́ déédéé àti ìdìpọ̀ ìfọ́mọ́lẹ̀ náà dára. Ní àkókò kan náà, ìtọ́jú àti ìtọ́jú déédéé lè mú kí ìfọ́mọ́lẹ̀ náà pẹ́ sí i dáadáa.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-05-2024